Ra mắt câu lạc bộ phụ nữ khởi nghiệp sáng tạo huyện Hiệp Đức
26 Tháng Hai, 20220
Tác giả: Phan Vinh
Bài xem nhiều
19 Tháng Năm, 20190
15 đoàn đại biểu tham gia Ngày hội Phụ nữ khởi nghiệp miền Trung- Tây Nguyên
Tối 16-5, Hội Liên hiệp Phụ nữ Việt Nam phối hợp với UBND tỉnh Quảng Nam tổ chức lễ khai mạc Ngày hội Phụ nữ khởi nghiệp khu vực miền Trung - Tây Nguyên; Ngày hội Khởi nghiệp sáng tạo tỉnh Quảng Nam
Read More
1 Tháng Ba, 20220
VCCI KIẾN NGHỊ 10 GIẢI PHÁP THÁO GỠ KHÓ KHĂN CHO DOANH NGHIỆP
Vneconomy.vn - Năm 2022 được dự đoán tiếp tục là một năm đầy thách thức đối với cộng đồng doanh nghiệp nên cần có những giải pháp căn cơ, sát thực tiễn nhằm hiện thực hoá mục tiêu đặt ra...
Liên
Read More
4 Tháng Tám, 20220
Ngày hội vinh danh mỳ Quảng Phú Chiêm
Ngày hội mỳ Quảng lần thứ nhất năm 2022 với chủ đề “Tinh hoa mỳ Quảng – Phú Chiêm” sẽ diễn ra từ ngày 5 - 7/8 tại làng Thanh Chiêm, thôn Thanh Chiêm 2, xã Điện Phương, thị xã Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam,
Read More
1 Tháng Bảy, 20240
Hiệp Đức khởi nghiệp cùng Shark Hùng Anh
Vừa qua, hơn 500 hội viên phụ nữ, đoàn viên thanh niên của 10 xã, thị trấn trong tỉnh đã đến tham dự diễn đàn “Hiệp Đức khởi nghiệp cùng Shark Hùng Anh” do Hội LHPN huyện Hiệp Đức tổ chức.
Qua
Read More
Comment here