Phóng sự ảnh: Giao lưu ẩm thực gắn với sản phẩm nước mắm Tam Thanh và hô hát bài chòi
23 Tháng Bảy, 20220
Chiều ngày 23/7, tại làng Bích Họa, thôn Hòa Trung, xã Tam Thanh đã diễn ra chương trình giao lưu ẩm thực gắn với sản phẩm nước mắm Tam Thanh và hô hát bài chòi. Đây là các hoạt động nằm trong khuôn khổ Ngày hội “Khởi nghiệp, sáng tạo, chuyển đổi để phát triển năm 2022” do Hội LHPN thành phố Tam Kỳ tổ chức.
Chương trình ẩm thực thu hút nhiều người ghé tham quan, thưởng thứcGiao lưu ẩm thực giữa các xã phườngCác hội viên phụ nữ chụp hình lưu niệmGian hàng bún trộn đến từ đơn vị phường Hòa ThuậnNhiều món ăn hấp dẫn, thu hút thực khách
Mọi người đều tham gia giao lưu ẩm thực trong tâm thái háo hức, vui vẻ
Tiết mục hô hát bài chòi đặc sắc cũng nằm trong khuôn khổ ngày hội
Mọi người tham gia bài chòi đều thích thú với trò chơi độc đáo nàyTiết mục bài chòi hấp dẫn, thu hút nhiều người
Tác giả: Phan Vinh
Tối 16-5, Hội Liên hiệp Phụ nữ Việt Nam phối hợp với UBND tỉnh Quảng Nam tổ chức lễ khai mạc Ngày hội Phụ nữ khởi nghiệp khu vực miền Trung - Tây Nguyên; Ngày hội Khởi nghiệp sáng tạo tỉnh Quảng Nam
Hội KN sáng tạo TP.Tam Kỳ được thành lập theo Quyết định 342 ngày 1.2.2020 của UBND tỉnh Quảng Nam, tiền thân là Câu lạc bộ KN sáng tạo TP.Tam Kỳ, thành lập vào ngày 23.6.2017. Đây là một trong những
2021 là năm khởi đầu cực kỳ mạnh mẽ cho thị trường Fintech ở Đông Nam Á cũng như Việt Nam, với sự đầu tư mạnh vào các lĩnh vực vốn mạo hiểm, quỹ đầu tư tư nhân và đầu tư của doanh nghiệp
2.2. Các l
Trong chuỗi hoạt động kỷ niệm Ngày Doanh nhân Việt Nam (13/10/2017), UBND tỉnh tổ chức sự kiện Diễn đàn “Doanh nghiệp Quảng Nam với Cách mạng công nghiệp 4.0 - QuangNam Startup 4.0” vào chiều ngày 12/
Comment here