Hội thảo về quản trị doanh nghiệp (QTDN) được Ban Điều hành hỗ trợ khởi nghiệp (KN) tỉnh phối hợp với Hội Doanh nhân Quảng Nam phía Nam (QNB) tổ chức
Xem thêmSinh ra và lớn lên ở Hiệp Đức, những năm tháng tuổi trẻ, chị Võ Thị Minh Nga (SN 1988, xã Quế Thọ) chọn TP.Hồ Chí Minh để lập nghiệp với nghề nhà báo.
Xem thêmĐể có một môi trường khởi nghiệp sáng tạo sinh động và hiệu quả, thời gian qua Quảng Nam đã nỗ lực tăng cường các hoạt động hỗ trợ, tạo hệ sinh thái
Xem thêmQuảng Nam được xem là vùng đất “sản vật muôn màu”, đa hệ sinh thái (núi, trung du, biển), đa văn hóa (Việt, Chăm, đồng bào dân tộc thiểu số)... Sự hộ
Xem thêmDiễn đàn khởi nghiệp sáng tạo “Tạo lập và phát triển hệ sinh thái du lịch từ làng cổ Lộc Yên” diễn ra đầu tháng 01 năm 2020 tại Tiên Phước thu hút nhi
Xem thêm