Tối 28.12 tại Hà Nội, Hội Doanh nhân trẻ Việt Nam tổ chức Lễ kỷ niệm 5 năm thành lập và trao danh hiệu Doanh nhân trẻ khởi nghiệp xuất sắc năm 2019.
Xem thêm"Hệ sinh thái khởi nghiệp đổi mới sáng tạo trên địa bàn tỉnh, giai đoạn 2018 - 2025” chuẩn bị bước qua giai đoạn 2 với những mục tiêu cụ thể, tiếp tục
Xem thêmThế núi, hình sông đắc địa đã tạo cho Lộc Yên có một không gian tự nhiên, tươi đẹp, quyến rũ thông qua hình ảnh những ngôi nhà cổ với tư thế “hổ ngồi”
Xem thêm